JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI

MAMLAKA YA UDHIBITI USAFIRI ARDHINI = ‘—

TAARIFA KWA UMMA

MAKAO MAKUU YA LATRA KUHAMIA DODOMA KUANZIA 26 SEPTEMBA 2022

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inautangazia Umma kuwa Makao
Makuu yake yatahamia Dodoma kuanzia Jumatatu tarehe 26 Septemba, 2022.
Hatua hii ni utekelezaji wa Agizo la Serikali kwa Wizara na Taasisi zake kuhamia
Makao Makuu ya Nchi Dodoma.

Ofisi za Makao Makuu Dodoma zitakuwa katika Jengo la LATRA lililopo kwenye
Kiwanja Na. 6 Kitalu “A” eneo la NCC Nyuma ya Ukumbi wa Mikutano wa Jakaya
Kikwete Barabara ya Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) na baina ya majengo ya
Ofisi za Takwimu (NBS) na Mkandarasi (CRB). Hivyo, kuanzia tarehe 26
Septemba, 2022, mawasiliano yote na LATRA Makao Makuu yatakuwa kwa
anwani ifuatayo:

Mkurugenzi Mkuu,

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA),
S.L.P. 1742,

41104 Tambukareli,

DODOMA, TANZANIA.

Simu +255 262 323 930

Barua pepe: dg@latra.go.tz, info@latra.go.tz

Aidha, Huduma za LATRA zitaendelea kutolewa katika Ofisi za Mikoa yote 26 ya

Tanzania Bara.

Imetolewa na:
Kitengo cha Mawasiliano
16 Septemba, 2022
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